Bộ điều chỉnh nhiệt độ On/Off Model TTD500-K240C
Thương hiệu: Briskheat-Mỹ Loại: Bộ điều khiển nhiệt độ On/Off Controller
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: TTD500-K240C
Liên hệ
·  Màn hình LED màu đỏ, dễ sử dụng với 3 nút bấm và có cảnh báo âm thanh
·  Có ba mức nhiệt độ để lựa chọn
·  Đạt tiêu chuẩn NEMA 3X/IP64, thích hợp sử dụng trong nhà lẫn ngoài trời
CAM KẾT CỦA CHÚNG TÔI
  • cam kết Chính hãng 100%
  • cam kết Thanh toán online/COD
  • cam kết Giao nhanh trong HCM
  • cam kết Bảo hành 12-24 tháng
  • cam kết Hỗ trợ 24/7
Liên hệ
Để được hỗ trợ. Hãy gọi:
vouverKhuyến mãi đặc biệt !!!
    Bộ điều khiển nhiệt độ là gì?
       Cấu tạo của bộ điều khiển nhiệt độ
Ba thành phần chính của một bộ điều khiển nhiệt độ bao gồm:
Mô tả bộ điều khiển nhiệt độ on/off của Brisk Heat:
Có ba mức nhiệt độ để lựa chọn
    Tính năng và lợi ích
  • Màn hình LED màu đỏ dễ nhìn
  • Giao diện điều khiển đơn giản với 3 nút bấm
  • Bảo vệ bằng cầu chì an toàn
  • Có tùy chọn lắp đặt với giá treo
  • Bộ điều khiển kỹ thuật số dễ sử dụng, có âm thanh cảnh báo
  • Phù hợp cho cả môi trường trong nhà và ngoài trời — đạt tiêu chuẩn NEMA 3X/IP64
  • Có sẵn với ba mức nhiệt độ khác nhau để lựa chọn
Địa chỉ mua Bộ điều khiển nhiệt độ ở đâu? và Uy tín
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ IST
95 Đường 10, P.Phước Bình, Tp.Thủ Đức, Tp.HCM
Hotline: 0903.673.194
Email: sale@ist.com.vn
Website: www.ist.com.vn / www.ist.vn
Bước 1: Truy cập website và lựa chọn sản phẩm cần mua
Bước 2: Click và sản phẩm muốn mua, màn hình hiển thị ra pop up với các lựa chọn sau
Nếu bạn muốn xem giỏ hàng để cập nhật sản phẩm: Bấm vào xem giỏ hàng
Nếu bạn muốn đặt hàng và thanh toán cho sản phẩm này vui lòng bấm vào: Đặt hàng và thanh toán
Bước 3: Lựa chọn thông tin tài khoản thanh toán
Bước 5: Xem lại thông tin đặt hàng, điền chú thích và gửi đơn hàng
Trân trọng cảm ơn.
1. BẢO HÀNH
Bảo hành sản phẩm là: khắc phục những lỗi hỏng hóc, sự cố kỹ thuật xảy ra do lỗi của nhà sản xuất.
1.1. Quy định về bảo hành
1.2. Những trường hợp không được bảo hành
– Sản phẩm đã hết thời hạn bảo hành hoặc mất Phiếu bảo hành.
– Số mã vạch, số serial trên sản phẩm không xác định được hoặc sai so với Phiếu bảo hành.
– Tự ý tháo dỡ, sửa chữa bởi các cá nhân hoặc kỹ thuật viên không phải là nhân viên CÔNG TY DOLA
– Bảo hành không bao gồm vận chuyển hàng và giao hàng.
2. BẢO TRÌ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Điện áp
 240 VAC
Tải dòng điện tối đa
 10 amps
Phạm vi kiểm soát nhiệt độ
Mô hình Type-J
 -40°F đến 700°F (-40°C đến 371°C)
Mô hình Type-K
 -40°F đến 900°F (-40°C đến 482°C)
Đầu vào cảm biến
 Cặp nhiệt điện Type-J hoặc Type-K dài 1,5 m được lắp đặt sẵn
Độ chính xác
 ± 1% toàn thang đo
Hysteresis
 Có thể điều chỉnh từ 1° đến 99° (°F hoặc °C)
Báo động
 Âm thanh; Có thể lập trình cho phạm vi cao hoặc thấp
Dây nguồn đầu vào/kết nối
 dài 1.5m  với phích cắm NEMA 6-15
Dây nguồn đầu ra/kết nối
 Dài 1,5 m với ổ cắm NEMA 6-15R
Tính năng đặc biệt
Phơi nhiễm môi trường
Phạm vi hoạt động
 32°F đến 158°F (0°C đến 70°C)
Phạm vi lưu trữ
 -4°F đến 176°F (-20°C đến 80°C)
Độ ẩm tương đối
 < 80% trong điều kiện không ngưng tụ
Kích thước vỏ bọc
 140 mm W x 45 mm H x 108 mm D